Star Times

Star Times

Mercy Beauty Parlour

Mercy Beauty Parlour

Mar 19, 2012

WHAT TYPE OF COMEDY IS THIS MR.IBU????


8 comments:

KADUTU film production said...

binafsi sijaipenda

Anonymous said...

mmmh hiyo kiboko duuuu.wanaharibu mila za kiafrika hawa.itafikia watavua na hiyo sasa lol

Anonymous said...

SASA IYO KOMEDI!!!!!, AU KUTOA UTU WAKE. KOMEDI HUWA KWANI WANA KAA UTUPU ????????????????????

REHEMA MSEWE MSIKITIN

Anonymous said...

1. Sijaipenda kabisa, ingawa inachekesha

2. Hilo jina la Kanumba The Great
samahani halinifurahishi, hivi huwezi kuitwa Kanumba blog, ni ushauri tu, otherwise kazi nzuri hongera sana, unajitahidi

Mama Kidori

Anonymous said...

Huyu kadata mtu mzima ovyooo

bulushgirl said...

Hiyo co comedy bali utomvu wa nidhamu mtu mzima ovyoook

bulushgirl said...

Sijapenda

Anonymous said...

Hapana utamaduni F, tunaharibu maadili yetu