Star Times

Star Times

Mercy Beauty Parlour

Mercy Beauty Parlour

Aug 3, 2010

MTOKO WA DESMOND ELLIOT NA UCHE JOMBO

Desmond kapiga suti ya maana..

4 comments:

BQ said...

wamependeza sana embu tujuze zaidi hawa watu wanadate?coz Desmond si ana mke?

Anonymous said...

safi kabisa,sio kama suti zenu za maua maua

Neria said...

duhhhhhhh, dats manaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaannnnn!! Mi nampenda saana Desmond.(Licha ya kuwa na jina ka la babangu) Kazi zake zoote nazikubali na ni fun wake mkubwa. Nimefurahi kumuona blogini mwako pia. Asanteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!

Rrrrrrraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa rrrraaaaaaaaaaaaaaaaaa aarrrraaaaaaaaaaaaaaaaaa

Neria said...

duhhhhhhh, dats manaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaannnnn!! Mi nampenda saana Desmond.(Licha ya kuwa na jina ka la babangu) Kazi zake zoote nazikubali na ni fun wake mkubwa. Nimefurahi kumuona blogini mwako pia. Asanteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!

Rrrrrrraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa rrrraaaaaaaaaaaaaaaaaa aarrrraaaaaaaaaaaaaaaaaa