Star Times

Star Times

Mercy Beauty Parlour

Mercy Beauty Parlour

Jun 28, 2010

ahahahahhh NIMEIPENDA HII..

IMLADI TUFIKE TU HOSPITALI......

1 comment:

mudydachi said...

heshima yako kaka mimi ni shabiki wako mkubwa sana nanitaenderea kukupigia vuvuzera mpaka mwisho wa maisha yangu kaka mimi nilikuwa naomba utuweke miziki yako katika blog hii tuzidi kubuludika kaka miziki yako ─▒nanikuna sana hasa ile unayo itia katika sinema kwa mfano zile ulizoimba kwenye vileji pastor nk au hii ulioimba nakupa zawadi na nyingine nyingi tu nakuomba hili by mudy dachi shabiki wako mkubwa wa istambul turkey.kwabongo natoka magomeni mmmmbwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa vuvuzera hilo