Star Times

Star Times

Mercy Beauty Parlour

Mercy Beauty Parlour

Jun 25, 2011

TEMBELEA WEBSITE YANGU MPYA ILIYOBORESHWA KIMATAIFA ZAIDI KUJUA MENGI KUHUSU MIMI WAPI NILIPOTOKA,NILIPO NA NINAPOTAKA KUFIKA,,,,,www.kanumba.com

Angalia na toa maoni yako yenye lengo la kuboresha na kujenga katika website yangu mpya ya www.kanumba.com

4 comments:

Beauty Touch in Dar said...

pamoja sana kaka, nakuaminia sana

Anonymous said...

JAMANI TUSEME UKWELI KUTOKA MOYONI. U'R VERY HANDSOME. MAMA YAKO NAMJUA SIJUI BABA YAKO YUKOJE. HONGERA SANA

Anonymous said...

KUSEMA KWELI UNAJITAHIDI SANA KWENYE KAZI YAKO KINGINE NINACHOKUPONGEZA HAUNA KASHFA SANA KWENYE MAGAZETI NA JITAHIDI HIVYO..PIA NAKUSHAURI USALI SANA KWANI MUNGU PEKEE NDIO ANAWEZESHA YOTE UNAYOFANYA NA WALA SIO BINADAMU...KILA LA KHERI KANUMBA

Anonymous said...

Kanumba,
There is no doubt u are the greatest star and u ,thus, deserve a part on ur shoulder.

Kachingwe S Kaselenge